✈️ YESSIFY

Mapenzi ya mbali

Mbali, lakini bado wako.

ATAKACHOSOMA

“Umbali hauwezi kubadilisha hisia zangu. Utaningoja?”

Nakungoja daima 💙 · ...

🤍 Kwa ombi hili kitufe cha La hakikimbii, na kinahesabiwa kama jibu la kweli. Baadhi ya maswali yanastahili jibu la dhati.

Akikubali, WhatsApp inafunguka na ujumbe huu

💬 Nakungoja daima, Brian 💙

Inavyofanya kazi

  1. Chagua ombi na liandike kwa maneno yako.
  2. Ongeza picha, ujumbe wa sauti au muziki ukipenda.
  3. Hifadhi, lipa kwa M-Pesa, na utume kiungo kwenye WhatsApp.
Tengeneza yako — KES 499

Kuanzia KES 499 · lipa mara moja · Milele kwa KES 799

Ona maombi yote →