🐐 YESSIFY

Mwaliko wa ruracio

Waalike kwenye sherehe ya familia.

ATAKACHOSOMA

β€œUtakuja kwenye ruracio yetu?”

Nitakuwepo πŸŽ‰ Β· Sitaweza kufika

🀍 Kwa ombi hili kitufe cha La hakikimbii, na kinahesabiwa kama jibu la kweli. Baadhi ya maswali yanastahili jibu la dhati.

Akikubali, WhatsApp inafunguka na ujumbe huu

πŸ’¬ Nitakuwepo πŸŽ‰ Hongera, Brian

Inavyofanya kazi

  1. Chagua ombi na liandike kwa maneno yako.
  2. Ongeza picha, ujumbe wa sauti au muziki ukipenda.
  3. Hifadhi, lipa kwa M-Pesa, na utume kiungo kwenye WhatsApp.
Tengeneza yako β€” KES 499

Kuanzia KES 499 Β· lipa mara moja Β· Milele kwa KES 799

Ona maombi yote β†’